|
![Responsive image](./system_files/246/d5fdfeb388065f73f74851ac781c6efc.jpg) |
วันที่ 10 เมษายน 2566 นางวิชญา สุขกระจ่าง ท้องถิ่นจังหวัดชุมพร ได้มอบหมายให้ผู้อำนวยการกลุ่มงานส่งเสริมและพัฒนาท้องถิ่นพร้อมด้วยคณะกรรมการการนิเทศติดตามการจัดการศึกษาศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตามมาตรฐานสถานพัฒนาเด็กปฐมวัยแห่งชาติระดับจังหวัดได้ตรวจติดตามนิเทศการจัดการของ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองชุมพร และเทศบาลเมืองหลังสวน และตรวจสอบผลการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวัน ตามมาตรการป้องกันการทุจริตงบประมาณค่าอาหารกลางวัน |
|
โพสเมื่อ : 11 เม.ย. 2566 |
|
|