การติดตามการแก้ไขปัญหากรณีประชาชนในเขตเทศบาลตำบลมาบอำมฤต อ.ปะทิว จ.ชุมพร ได้รับผลกระทบความเดือดร้อนจากการเลี้ยงนกนางแอ่น |
![Responsive image](./system_files/246/7628a678bce92b526bf6ab1e014950c2.jpg) |
วันที่ 22 ก.พ. 62 นายประมูล อุ่นเรือน ท้องถิ่นจังหวัดชุมพร ได้ออกตรวจติดตามการแก้ไขปัญหากรณีประชาชนในเขตเทศบาลตำบลมาบอำมฤต อ.ปะทิว จ.ชุมพร ได้รับผลกระทบความเดือดร้อนจากการเลี้ยงนกนางแอ่น |
|
โพสเมื่อ : 22 ก.พ. 2562 |
|
|